ISO17025:2017

รายชื่อผู้เข้าร่วมสัมมนาเชิงปฏิบัติการ
“เสริมแกร่งห้องปฏิบัติการด้วย ISO/IEC 17025 version 2017”
วันที่ 21 เดือน สิงหาคม พ.ศ. 2562
ณ โรงแรม ลีการ์เดนส์ พลาซ่า อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา

||หน้าหลัก || รายละเอียดสัมมนา || รายชื่อผู้เข้าร่วมสัมมนา (PDF)||

ลำดับ ชื่อ-นามสกุล หน่วยงาน
1 นางสาววงศ์ทิพา โรจนประภพ ศูนย์วิจัยและตรวจสอบคุณภาพสินค้าประมงสงขลา
2 นางสาวชุติมา ทองธีรภาพ บมจ.ทรอปิคอลแคนนิ่ง (ประเทศไทย)
3 นายมูหามัดซอบรี เซะบากอ บริษัท นาราสมุทร จำกัด
4 นางอุษา เซะบากอ บริษัท นาราสมุทริ จำกัด
5 นายนุรดีน อาหม๊ะ บริษัท นาราสมุทร จำกัด
6 นางสาวปฏิมาภรณ์ สังข์น้อย ศูนย์ควบคุมยางสงขลา
7 นายอานัส บูละ ศูนย์วิจัยและตรวจสอบคุณภาพสินค้าประมงสงขลา
8 นางสาวพรศิริ ภิรมรัตน์ บริษัทเซาท์แลนด์รีซอร์ซ (ตรัง) จำกัด
9 นางสาวดวงกมล ขุนฤทธิ์มนตรี บมจ.เจริญโภคภัณฑ์อาหาร (โรงเพาะฟักลูกกุ้งตะวัน)
10 นางสาวสิริพร บริรักวิสิฐศักดิ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
11 นางสาวสายสิริ ไชยชนะ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
12 นางสาวระพีภรณ์ หนูพิชัย บ.โชติวัฒน์อุตสาหกรรมการผลิต จำกัด
13 นางสาวกนกวรรณ เยาว์ด้วง บ.เซาท์แลนด์รีซอร์ซ (ชุมพร) จำกัด
14 นางสาวสุภาวดี ชมพูเวช บ.เซาท์แลนด์รีซอร์ซ (ชุมพร) จำกัด
15 นายสุภาพ ทวีรัตน์ บริษัท เซาท์แลนด์รีซอร์ซ จำกัด สาขาบางกล่ำ
16 นางสาวชมพูนุช สงแก้ว บริษัทเซาท์แลนด์รีซอร์ซ จำกัด สาขาบางกล่ำ
17 นางสาวภวิกา มหาสวัสดิ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
18 นางสาวสุทธินี ช่วยมณี ศูนย์เครื่องมือกลาง มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
19 นางสาวปวีณา ดิกิจ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
20 นางสาวโสมสมัย เหตุเหล๊าะ บริษัทคิงฟิชเชอร์ โฮลดิ้งส์ จำกัด
21 นางสาวมูตียารี ราพู บจก.เอส ทู เค มารีนโปรดักส์
22 นางสาวฤทัยทิพ อโนมุณี งานศูนย์เครื่องมือกลาง มหาวิทยาลีบราชภัฏสงขลา
23 นางสาววราภรณ์ แสงแก้ว บริษัทคิงฟิชเชอร์ โฮลดิ้งส์ จำกัด
24 นางสาวตรีทิพพา เลาหประภานนท์ บริษัทคิงฟิชเชอร์ โฮลดิ้งส์ จำกัด
25 นางสาวอัมพณา ศรีสุวรรณ์ บริษัทคิงฟิชเชอร์ โฮลดิ้งส์ จำกัด
26 นางสาวอาภรณ์ ขาววก ศูนย์วิจัยและตรวจสอบคุณภาพสินค้าประมงสงขลา
27 นางขวัญฤดี สังข์อุ่น ศูนย์วิจัยและตรวจสอบคุณภาพสินค้าประมงสงขลา
28 นางเกษร กวยสกุล ศูนย์วิจัยและพัฒนาประมงอันดามันตอนล่าง (สตูล)
29 นางประภาพร ฮ่องสาย ศูนย์วิจัยและพัฒนาประมงอันดามันตอนล่าง(สตูล)
30 นางศิราณี สงบ ศูนย์วิจัยและพัฒนาประมงอันดามันตอนล่าง(สตูล)
31 นายดลเล๊าะ อ่อนละมุน ศูนย์วิจัยและพัฒนาประมงอันดามันตอนล่าง(สตูล)
32 นางวรรณา จันทร์แดง ศูนย์วิจัยและพัฒนาประมงอันดามันตอนล่าง(สตูล)
33 นางสาวสาวิตรี ทองขจร ศูนย์วิจัยและพัฒนาประมงอันดามันตอนล่าง(สตูล)
34 นางสักขี ฤิทธิ์สมัคร ศูนย์วิจัยและพัฒนาประมงน้ำจืดพัทลุง
35 นางสาวปวีณา พูนสมบัติ ศูนย์วิจัยและพัฒนาประมงน้ำจืดพัทลุง
36 นางสาวยุพาภรณ์ สมุหเสนีโต ศูนย์วิจัยและพัฒนาประมงน้ำจืดพัทลุง
37 นางสาวพขร จันทร์หอม ศูนย์วิจัยและพัฒนาประมงน้ำจืดพัทลุง
38 นางสาวนวัล บินหะยีนิยิ คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยนราธิวาสราชนครินทร์
39 นางสาวรุ่งทิวา แสงเอียด บริษัทเซาท์แลนด์ลาเท้กซ์ สาขา พัทลุง
40 นางกมลทิพย์ สมบูรณ บมจ.เจริญโภคภัณฑ์อาหาร
41 นางสาวเมทินี ขวัญเมือง บริษัท เซาท์แลนด์ลาเท็กซ์ (พัทลุง) จำกัด
42 นางยุวันดา เบ็นโส๊ะ บมจ.เจริญโภคภัณฑ์อาหาร
43 นางอุทัยวัล ทองจืด บมจ.เจริญโภคภัณฑ์อาหาร
44 นายวิธิวัติ โกศล บมจ.เจริญโภคภัณฑ์อาหาร
45 นางบุญพา สุวรรณโณ บมจ.เจริญโภคภัณฑ์อาหาร
46 นางอารีย์รัตน์ สายสุวรรณ บมจ.เจริญโภคภัณ์อาหาร
47 นางสมใจ กรีขจร บมจ.เจริญโภคภัณฑ์อาหาร
48 นางจินตนา สะสมทรัพย์ บริษัทเซาท์แลนด์รีซอร์ซ จำกัด
49 นางสาวอาภรณ์พรรณ ชูมณี บริษัทเซาแลนด์รีซอร์ซ จำกัด
50 นางสาวณัฐพร เปาะทองคำ บริษัทเซาท์แลนด์รีซอร์ซ จำกัด
51 นายนายกิตติพล บุญทอง บริษัท ไอคิวซี (ประเทศไทย) จำกัด
52 นายนิวัฒน์ เหล็กโชติ Qc
53 นางสาวพิมพ์ฤดี จันทรังษี บมจ.ห้องเย็นโชติวัตน์หาดใหญ่
54 Miss Wilairat Saelim SGS Thailand Limited Hat Yai branch
55 Miss Korada Bunkarn SGS Thailand Limited Hat Yai branch
56 Miss Ornapa Suwannarat SGS (Thailand) Limited Hat Yai Branch
57 นางปรีดา คชคีรี บ.แมนเอโฟรสเซนฟูดส์
58 นางอัจนา นุชเกษม บ.แมนเอโฟรสเซนฟูดส์
59 นางสาวปวีณ์รัตน์ ยุรพันธ์ ศูนย์วิจัยและเตือนภัยมลพิษโรงงานภาคใต้
60 นายอธิวัฒน์ หยงสตาร์ ศูนย์วิจัยและเตือนภัยมลพิษโรงงานภาคใต้
61 นางสาวสุดารัตน์ สุวรรณหอม บริษัท ยางไทยปักษ์ใต้ จำกัด สาขานราธิวาส
62 นายอับดุลบาซิส ยาโงะ ศูนย์วิจัยและเตือนภัยมลพิษโรงงานภาคใต้
63 นางสาวรุ่งฤดี แววทองรักษ์ บริษัทยางไทยปักษ์ใต้ จำกัด สาขา นราธิวาส
64 นางสาววไลพร คงเจี้ยง ศูนย์วิจัยและเตือนมลพิษโรงงานภาคใต้
65 นางสาวระเบียบ สุวรรณเพ็ชร์ โปรแกรมเคมีและเคมีประยุกต์ คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
66 นางสาวอิศยาณัท แก้วประดับ ศูนย์ควบคุมยางสงขลา กองการยาง กรมวิชาการเกษตร
67 นายนพดล หมัดเหล๊าะ ศูนย์วิจัยและเตือนภัยมลพิษโรงงานภาคใต้
68 นางสาวมัทรี เหล็มเเละ ศูนย์ควบคุมยางสงขลา
69 นางสาวชัญญา มาอินจร ศูนย์ควบคุมยางสงขลา
70 นางสาวณิศาพัชร์ อินเทศ ศูนย์ปฏิบัติการทดสอบมาตรฐานผลิตภัณฑ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต
71 นางสาวรัตติญา ขุนเนียม บริษัท เบสท์ ช้อยส์ เคมิคัลส์ แอนด์ เอ็นจิเนียริ่ง จำกัด
72 นางสาวจันทร์ทิพย์ มิตตะกา บริษัท เบสท์ ช้อยส์ เคมิคัลส์ แอนด์ เอ็นจิเนียริ่ง จำกัด
73 นายถาวร พุดคง บริษัท เบคไทย กรุงเทพอุปกรณ์เคมีภัณฑ์ จำกัด
74 นายพีระพล เก้าเอี้ยน บริษัท เบคไทยกรุงเทพอุปกรณ์เคมีภัณฑ์ จำกัด
75 นางฟาริดา สุวรรณโณ Haad Thip PCL - Coca-Cola Bottler, South Thailand
76 นางสาวเยาวเรศ ณ สุวรรณ บริษัท ห้องปฏิบัติการกลาง (ประเทศไทย) จำกัด สาขาสงขลา
77 นายไตรรัตน์ สายมณี บริษัท ห้องปฏิบัติการกลาง (ประเทศไทย) จำกัด สาขาสงขลา
78 นางสาวอนุชสรา บัวชื่น บริษัทฟุกเทียนแลปแอนด์คอนซัลแตนท์ จำกัด
79 นางสาวอุไรวรรณ เพ็ชรกูล คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
80 นางสาวลักขณา แก้วละเอียด บริษัท ฟุกเทียนแลปแอนด์คอนซัลแตนท์ จำกัด
81 นางสาวขวัญชนก รักสกุล บริษัทฟุกเทียนแลปแอนด์คอนซัลแตนท์ จำกัด
82 นายนพรุจ ทองทวีวรดี ศูนย์ควบคุมยางสงขลา
83 นายปราโมช แก้วอิทฤทธิ์ ศูนย์ควบคุมยางสงขลา
84 นางสาวอรอนงค์ ประดิพัทธ์นฤมล Haad Thip PCL - Coca-Cola Bottler, South Thailand
85 นางสาวสารินี แก้วชุมศิลป์ บริษัท โกลบอล ยูทิลิตี้ เซอร์วิส จำกัด (สาขาสงขลา)
86 นางสาวอัสมา แอเหลาะ บริษ้ท โกลบอล ยูทิลิตี้ เซอร์วิส จำกัด (สาขาสงขลา)
87 นางสาวสุกัญญา เหล็มมะ ศูนย์ควบคุมยางสงขลา
88 นางสาวศุจิรัตน์ สรประสิทธิ์ คณะเทคโนโลยีการเกษตร มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
89 นางสาวอังคณา ไชยหนู คณะเทคโนโลยีการเกษตร มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
90 นายณัฐพล ราชูภิมนต์ คณะเทคโนโลยีการเกษตร มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
91 นางสาวสุรีพร วิจิตรโสภา คณะเทคโนโลยีการเกษตร มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
92 นางวิไลรัตน์ ชีวะเศรษฐธรรม ศูนย์เครื่องวิทยาศาสตร์ ม.สงขลานครินทร์
93 นางสาวอาซือนะ บูเก๊ะเจ๊ะลี ศูนย์เครื่องมือกลาง มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
94 นางปิยะวรรณ์ บุญญานุพงศ์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตปัตตานี
95 นางเนตรนภิส อ๋องสุวรรณ ภาควิทยาศาสตร์การอาหารและโภชนาการ คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตปัตตานี
96 นายพฤทธิพงศ์ เพชรช่วย University of Liverpool
97 นางสาวภัสราภรณ์ จันฝาก ศูนย์วิทยาศาสตร์อาหารฮาลาล ม.อ.ปัตตานี
98 นางสาวทัศนีวรรณ ทัศกูลกิจ บริษัท เซาท์เทอร์น ซีฟูด โปรดักส์ จำกัด
99 นางสาวยามีหล๊ะ คงหนูแก้ว บริษัท เซาท์เทอร์น ซีฟูด โปรดักส์ จำกัด
100 นางสาวรัตนาภรณ์ แสงพรมชาลี Momentive
101 นางนิวรรณ แท่นมณี ศูนย์บริการปฏิบัติการทางเภสัชศาสตร์
102 นางสาวปาอีซะ กะลูแป ภาควิชาวิทยาศาสตร์การอาหารและโภชนาการ คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตปัตตานี
103 นางพัชรา แวมิง ภาควิชาวิทยาศาสตร์การอาหารและโภชนาการ คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตปัตตานี
104 นางสาวดุจหทัย เอนกชัย คณะเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
105 นางสาววาสนา มู่สา มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
106 นางสาวเบญจวรรณ ยันต์วิเศษภักดี มรภ. สงขลา
107 นางอัจฉรา เพิ่ม มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
108 นายทวี ขุนสมุทร Skilltech and Environmental Co.,Ltd.
109 นายราชกุล วิริยพรหม คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
110 นางสาวชนิดา แซ่โค้ว ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
111 นางสาวจิราวรรณ เล่นทัศน์ มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต
112 นางสาวประภาพร คำแหง บมจ.ไทยลักซ์เอ็นเตอร์(ประเทศไทย)จำกัด
113 นางสาวสุกัลยา นวลศรี บมจ.ไทยลักซ์เอ็นเตอร์ไพรส์(ประเทศไทย)จำกัด
114 นางสาวภัสธีญา เจริญธนวิธ ศูนย์วิจัยและเตือนภัยมลพิษโรงงานภาคใต้
115 นางสาวมัญชุสา เทพเสนา ศูนย์วิจัยและเตือนภัยมลพิาโรงงานภาคใต้
116 นางสาวกรวีร์ สุคนธื ศูนย์วิจัยและเตือนภัยมลพิษโรงงานภาคใต้
117 นางสาวอัญวีณา ศักโต ศูนย์วิจัยและเตือนภัยมลพิษโรงงานภาคใต้
118 นางสาวนิตยา ใจกระจ่าง ศูนย์วิจัยและเตือนภัยมลพิษโรงงานภาคใต้
119 นางสาวกรกนก พงศ์สกุล ศูนย์วิจัยและเตือนภัยมลพิษโรงงานภาคใต้
120 นางสาวกาญจณา ขันทกะพันธ์ ภาควิชาวิศวกรรมเคมี คณะวิศวกรรมศาสตร์
121 นางพวงทิพย์ เลิศจิตบรรจง บริษัท จะนะน้ำยางจำกัด
122 นายโกเมศ ทองดีเลิศ ศูนย์พัฒนาอุตสาหกรรมเกษตรเพื่อการส่งออก
123 นางศิริรัตน์ นาคาประสิทธิ์ บมจ.เจริญโภคภัณฑ์อาหารจำกัด (สาขาสงขลา)
124 นางสาวปุณณาณี สัมภวะผล ม.สงขลานครินทร์
125 นางสาวแสงแข พงษ์ธเนศ บริษัท ศูนย์วิทยาศาสตร์เบทาโกร จำกัด
126 นางสาวอุมาพร พ่อค้า บริษัท ศูนย์วิทยาศาสตร์เบทาโกร จำกัด สาขาพัทลุง
127 นางสาวธิดารัตน์ ทองเขียว สำนักงานสิ่งแวดล้อมภาคที่16 สงขลา
128 นางอาสา ชุมรักษา สำนักงานสิ่งแวดล้อมภาคที่16 สงขลา
129 นายอุดม สุขปุณพันธ์ สำนักงานสิ่งแวดล้อมภาคที่ 16
130 นายอังคาร คงศรี สำนักงานสิ่งแวดล้อมภาคที่ 16
131 นางเจริญจิตร ทวีวงศ์ บริษัท พรีเมีร์ซิสเต็มเอ็นจิเนียริ่ง จำกัด
132 นายเมธา ช่วยบุญ บริษัท พรีเมียร์ซิสเต็มเอ็นจิเนียริ่ง จำกัด
133 นางสาวจันทร์ฉาย ด้วนราม บมจ.ผลิตภัณฑ์อาหารกว้างไพศาล
134 นางสาวจุรีรัตน์ จงรักวิทย์ บมจ. ผลิตภัณฑ์อาหารกว้างไพศาล
135 นางวีณา เอมเอก ทัพไชย คณะวิทยาศาสตร์ มอ
136 นายสุนทร ขวัญอ่อน หน่วยเครื่องมือกลาง คณะวิทยาศาสตร์ ม.อ.
137 นางสาวอังคณา ยาบา หน่วยเครื่องมือกลาง คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
138 นางสาวโสรยา สิงสาโร หน่วยเครื่องมือกลาง คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
139 นางสาวอภิรดี บินร่อหีม หน่วยเครื่องมือกลาง คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
140 นางสาวณัชยาตา หมวกทอง หน่วยเครื่องมือกลาง คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
141 นางเพ็ญประภา ศรีประสม หน่วยเครื่องมือกลาง คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
142 นางสาวนิขจิตร คลองดี ศูนย์บริการปฎิบัติการทางเภสัชศาสตร์
143 นายนริศ ท้าวจันทร์ คณะทรัพยากรธรรมชาติ ม.อ.
144 นางสาวอารีนา สาแลมิง บริิษัทปัตตานีผลิตภัณฑ์อาหารจำกัด
145 Mrs.Kanitta Wongyai Egat
146 นางสาวนุชรินทร์ หวังดีนิรันดร์ การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย (เหมืองแม่เมาะ)
147 นางสาวภัทราพร การามหิโต มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
148 นางสาวอาทิตยา รัตนะ บริษัท ศูนย์วิทยาศาสตร์เบทาโกร จำกัด สาขาพัทลุง
149 นางสาวอังคณา แซ่ลี้ บริษัท ไทยเทค รับเบอร์ คอร์ปอเรชั่น จำกัด
150 นางสาวจำปี คงดำ บริษัท ไทยเทค รับเบอร์ คอร์ปอเรชั่น จำกัด
151 นางสาวศรัญญา สองเมือง บริษัทไทยแมคเอสทีอาร์จำกัด
152 นางสาวทิพวรรณ คุเรค้า บริษัทไทยแมคเอสทีอาร์จำกัด
153 นายกมล ปาลรัตน์ ศูนย์บริการปฏิบัติการทางเภสัชศาสตร์ คณะเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
154 นางสุชาดา จันทร์พรหมมา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
155 นางสาวอีลานี กูเตะ บริษัทยางไทยปักษ์ใต้จำกัด สาขายะลา
156 นางสาวฟูซียะห์ กะลูแป บริษัทยางไทยปักษ์ใต้จำกัด สาขายะลา
157 นางสาวลีสาวาาตี เจะมามะ บริษัทยางไทยปักษ์ใต้ จำกัด สาขาปัตตานี
158 นางสาวไซกอล์ฟ หะยีเจ๊ะและ บริษัทยางไทยปักษ์ใต้ จำกัด สาขาปัตตานี
159 นายซุลกอรนัยน์ ยะเอ๊ะ การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย โรงไฟฟ้าจะนะ
160 นางสาวธนัญญา ล้อมลิ้ม การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย โรงไฟฟ้าจะนะ
161 นายสุริยันต์ แก้วโสภาค การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย โรงไฟฟ้าจะนะ
162 นางสาวปวีณ์สุดา ศรีมาลา การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย โรงไฟฟ้าจะนะ
163 นางกุสุมา ปรีดาศักดิ์ บ.เซาท์แลนด์ลาเท็กซ์ จำกัด (สาขานาทวี)
164 นางสาววานิต้า สาแหละเต๊ะ บ.เซาท์แลนด์ลาเท็กซ์ จำกัด (สาขา นาทวี)
165 นางสาวอังคณา จุลนวล ศูนย์วิจัยและตรวจสอบคุณภาพสินค้าประมงสุราษฎร์ธานี
166 นายสันติ วรประทีป บริษัท ไทยชวนรับเบอร์ จำกัด
167 นางประทุมวัลย์ เจริญพร ศูนย์วิจัยและตรวจสอบคุณภาพสินค้าประมงสุราษฎร์ธานี
168 นางสาวจงดี มั่งมีศรีสุข บริษัท ไทยชวนรับเบอร์ จำกัด
169 นางสาวอุษา จีนทอง ศูนย์พัฒนาอุตสาหกรรมเกษตรเพื่อการส่งออก
170 นายธีรพล สุวรรณสะอาด คณะอุตสาหกรรมเกษต
171 นางหทัยทิพย์ ชูวิจิตร์ ศูนย์พัฒนาอุตสาหกรรมเกษตรเพื่อการส่งออก
172 นายไชยโชค เทพวัน ศูนย์พัฒนาอุตสาหกรรมเกษตรเพื่อการส่งออก
173 นางสาวนิภานัน นิตย์ศิริ ศูนย์พัฒนาอุตสาหกรรมเกษตรเพื่อการส่งออก
174 นางสาวเจริญศรี เทพไชย Hicare Thai gloves
175 นางสาวรังสิยา จิตรีนพ บริษัท ยางไทยปักษ์ใต้ จำกัด สาขาสุราษฎร์ธานี
176 นายศรัณย์สิริ นวลมณี ศูนย์วิจัยสุขภาพสัตว์น้ำสงขลา
177 นางอัมรา สินประเสริฐพร ศูนย์วิจัยสุขภาพสัตว์น้ำสงขลา
178 นางอาริยา ธรรมโชโต การประปาส่วนภูมิภาคเขต5
179 นางสาวอาภาพร คชฤทธิ์ การประปาส่วนภูมิภาคเขต5
180 นางสาวดารารัตน์ ชูสวัสดิ์ การประปาส่วนภูมิภาคเขต5
181 นางสาวโรสนา กาซอ การประปาส่วนภูมิภาคเขต 5
182 นางสาววิชชุดา เสือเดช การประปาส่วนภูมิภาคเขต5 สงขลา
183 นายธรรณ์ทวี ธรรมดี การประปาส่วนภูมิภาคเขต5
184 นางสาวกุสุมาลย์ ล่องแก้ว การประปาส่วนภูมิภาคเขต5
185 นางสาวซาวนี โตะ บ.ปัตตานีผลิตภัณฑ์อาหาร จำกัด
186 นางสาวรติกร ดุลยเกียรติ บริษัท ไทยเทครับเบอร์ คอร์ปอเรชั่น จำกัด
187 นายเศรษฐา อินทะสระ สำนักงานสิ่งแวดล้อมภาคที่ 16 (สงขลา)
188 นางสาวครองขวัญ มนต์ประสาธน์ สวพ.8
189 นายพิรุณ ติระพัฒน์ สำนักวิจัยและพัฒนาการเกษตร เขตที่8
190 นางยุวดี ปานนุกูล สวพ.8
191 นางสาวอังคณา หนูอุไร สวพ.8
192 นางสาวดารารัตน์ จันทร์เฉิด สำนักวิจัยและพัฒนาการเกษตรเขตที่8
193 นางสาววิภาวี บุญยตุลานนท์ สวพ.8
194 นางเยาวลักษณ์ แสงแก้ว สำนักวิจัยและพัฒนาการเกษตรเขตที่8
195 นางสาวธวิตา พัฒนพฤกษ์ สวพ.8
196 นายชลิต เอี่ยมสำลี สวพ.8
197 นางสาวลอองทอง แสงเพชร บริษัท ไทยยูเนี่ยน ฟีดมิลล์ จำกัด(มหาชน)
198 นายนิพพิทธ ปรีชานุกิจ บริษัทไทยยูเนี่ยน ฟีดมิลล์ จำกัด(มหาชน)
199 นางสาวสุภาวิตา ไชยภูมิ บริษัทไทยยูเนี่ยน ฟีดมิลล์ จกำัด (มหาชน)
200 นางสาวฉวีวรรณ กลิ่นเขียว การประปาส่วนภูมิภาคเขต 5
201 นายทวีศักดิ์ สุวรรณจันทร์ การประปาส่วนภูมิภาคเขต 5
202 นางสาวณิษา มงคลรัตน์ บริษัท ทรอปิคอลแคนนิ่ง (ประเทศไทย) จำกัด(มหาชน)
203 คุณมัลลิกา ชูมณี บริษัท สยามอินเตอร์เนชั่นแนลฟู้ด จำกัด
204 คุณภัฐธิดา ไผพรม บริษัท สยามอินเตอร์เนชั่นแนลฟู้ด จำกัด
205 นางสาวจาริยา สิงห์เรือง บริษัท ซีฮอร์ส ฟู้ดส์ จำกัด
206 นางกานดา หุลกิจ บริษัท ซีฮอร์ส ฟู้ดส์ จำกัด
207 คุณวิไลวรรณ แสงเอียด บริษัท เจริญโภคภัณฑ์อาหาร จำกัด (โรงเพาะฟักลูกกุ้งหัวไทร)

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมที่ โทร 0 2201 7460,7453 อีเมล : ppd_blpd@dss.go.th
ข้อมูล ณ วันที่ 06/08/2562 เวลา 9.00 น.